Thứ Sáu, 27/01/2023Mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

LTĐ bóng đá hôm nay, ngày mai

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra
21:30 - 28/01 18
 
21:30 - 28/01 18
 
21:30 - 28/01 18
 
21:30 - 28/01 18
 
21:30 - 28/01 18
 
03:00 - 28/01 4
FPT Play
FPT Play
19:30 - 28/01 4
Walsall Walsall

vs

FPT Play
FPT Play
19:30 - 28/01 4
Accrington Stanley Accrington Stanley

vs

FPT Play
FPT Play
22:00 - 28/01 4
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday

vs

Fleetwood Town Fleetwood Town
FPT Play
FPT Play
22:00 - 28/01 4
Ipswich Town Ipswich Town

vs

FPT Play
FPT Play
22:00 - 28/01 4

vs

Grimsby Town Grimsby Town
FPT Play
FPT Play
22:00 - 28/01 4

vs

Sunderland Sunderland
FPT Play
FPT Play
22:00 - 28/01 4

vs

Blackpool Blackpool
FPT Play
FPT Play
22:00 - 28/01 4
Bristol City Bristol City

vs

West Brom West Brom
FPT Play
FPT Play
22:00 - 28/01 4
FPT Play
22:00 - 28/01 29

vs

QPR QPR
 
22:00 - 28/01 29
Middlesbrough Middlesbrough

vs

 
22:00 - 28/01 5

vs

Huddersfield Huddersfield
 
22:00 - 28/01 29
 
02:30 - 28/01 22

vs

SPAL SPAL
 
20:00 - 28/01 22
Cosenza Cosenza

vs

Parma Parma
 
20:00 - 28/01 22
Sudtirol Sudtirol

vs

Reggina Reggina
 
20:00 - 28/01 22
Ternana Ternana

vs

Modena Modena
 
20:00 - 28/01 22

vs

Cittadella Cittadella
 
20:00 - 28/01 22
Ascoli Ascoli

vs

Palermo Palermo
 
20:00 - 28/01 22
Bari Bari

vs

Perugia Perugia
 
20:00 - 28/01 22
Brescia Brescia

vs

Como Como
 
22:15 - 28/01 22

vs

Pisa Pisa
 
21:00 - 28/01 20

vs

Sochaux Sochaux
 
05:15 - 28/01 1
Rosario Central Rosario Central

vs

Argentinos Juniors Argentinos Juniors
 
07:30 - 28/01 1
Defensa y Justicia Defensa y Justicia

vs

CA Huracan CA Huracan
 
02:45 - 28/01 23
Standard Liege Standard Liege

vs

 
22:00 - 28/01 23
Westerlo Westerlo

vs

Mechelen Mechelen
 
03:00 - 28/01 25
Racing Santander Racing Santander

vs

Tenerife Tenerife
 
22:15 - 28/01 25

vs

FC Andorra FC Andorra
 
02:00 - 28/01 20

vs

Genk U23 Genk U23
 
02:00 - 28/01 20

vs

Club Brugge NXT Club Brugge NXT
 
22:00 - 28/01 20

vs

Anderlecht U23 Anderlecht U23
 
00:45 - 27/01 18
Groningen Groningen

0 - 1

Cambuur Cambuur
H1: 0-0
 
03:00 - 27/01 18

1 - 1

FC Volendam FC Volendam
H1: 0-0
 
22:30 - 28/01 19
PSV PSV

vs

Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
 
00:30 - 28/01
Stellenbosch FC Stellenbosch FC

vs

Cape Town City FC Cape Town City FC
 
20:30 - 28/01
Mamelodi Sundowns FC Mamelodi Sundowns FC

vs

Sekhukhune United Sekhukhune United
 
22:30 - 28/01
Moroka Swallows Moroka Swallows

vs

SuperSport United SuperSport United
 
22:00 - 28/01 23
Hibernian Hibernian

vs

Aberdeen Aberdeen
 
22:00 - 28/01 23

vs

St. Johnstone St. Johnstone
 
22:00 - 28/01 23
Ross County Ross County

vs

Kilmarnock Kilmarnock
 
22:00 - 28/01 23
St. Mirren St. Mirren

vs

Motherwell Motherwell
 
00:00 - 28/01 21
Besiktas Besiktas

vs

Alanyaspor Alanyaspor
 
17:30 - 28/01 21
Sivasspor Sivasspor

vs

Adana Demirspor Adana Demirspor
 
20:00 - 28/01 21
Hatayspor Hatayspor

vs

Trabzonspor Trabzonspor
 
20:00 - 28/01 21
Ankaragucu Ankaragucu

vs

Gazisehir Gaziantep Gazisehir Gaziantep
 
23:00 - 28/01 21
Giresunspor Giresunspor

vs

Galatasaray Galatasaray
 
23:00 - 28/01 21
Antalyaspor Antalyaspor

vs

Umraniyespor Umraniyespor
 
00:30 - 28/01 18
 
00:30 - 28/01 18

vs

Paderborn Paderborn
 
19:00 - 28/01 18
Darmstadt Darmstadt

vs

 
19:00 - 28/01 18
Heidenheimer Heidenheimer

vs

 
19:00 - 28/01 18

vs

Greuther Furth Greuther Furth
 
02:00 - 28/01 22
NAC Breda NAC Breda

vs

Jong AZ Alkmaar Jong AZ Alkmaar
 
02:00 - 28/01 22
PEC Zwolle PEC Zwolle

vs

TOP Oss TOP Oss
 
02:00 - 28/01 22

vs

Dordrecht Dordrecht
 
02:00 - 28/01 22
Telstar Telstar

vs

Almere City FC Almere City FC
 
02:00 - 28/01 22
VVV-Venlo VVV-Venlo

vs

ADO Den Haag ADO Den Haag
 
02:00 - 28/01 22
FC Den Bosch FC Den Bosch

vs

MVV Maastricht MVV Maastricht
 
02:00 - 28/01 22
FC Eindhoven FC Eindhoven

vs

Heracles Heracles
 
02:00 - 28/01 22
Helmond Sport Helmond Sport

vs

Jong Ajax Jong Ajax
 
20:30 - 27/01 17
Platinum City Rovers Platinum City Rovers

vs

Hungry Lions FC Hungry Lions FC
 
20:30 - 27/01 17
Venda Venda

vs

Tshakhuma Tsha Madzivhandila Tshakhuma Tsha Madzivhandila
 
20:30 - 28/01 17
JDR Stars JDR Stars

vs

MM Platinum MM Platinum
 
20:30 - 28/01 17
Polokwane City Polokwane City

vs

Magesi FC Magesi FC
 
20:30 - 28/01 17
Black Leopards Black Leopards

vs

University of Pretoria University of Pretoria
 
02:45 - 28/01 23
Cove Rangers Cove Rangers

vs

Ayr United Ayr United
 
22:00 - 28/01 23
Dundee FC Dundee FC

vs

Queen's Park Queen's Park
 
22:00 - 28/01 23
Greenock Morton Greenock Morton

vs

Arbroath Arbroath
 
22:00 - 28/01 23
Partick Thistle Partick Thistle

vs

Hamilton Academical Hamilton Academical
 
22:00 - 28/01 23
Raith Rovers Raith Rovers

vs

Inverness CT Inverness CT
 
00:00 - 28/01
Goztepe Goztepe

vs

Bandirmaspor Bandirmaspor
 
17:30 - 28/01
Tuzlaspor Tuzlaspor

vs

Sakaryaspor Sakaryaspor
 
20:00 - 28/01
Altinordu Altinordu

vs

Boluspor Boluspor
 
23:00 - 28/01
Pendikspor Pendikspor

vs

Genclerbirligi Genclerbirligi
 
19:45 - 27/01 16
Aswan FC Aswan FC

vs

El Geish El Geish
 
22:00 - 27/01 16
Ismaily SC Ismaily SC

vs

El Dakhleya El Dakhleya
 
00:00 - 28/01 16
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab

vs

Al-Ittihad Al-Sakandary Al-Ittihad Al-Sakandary
 
22:00 - 28/01 16
Al Masry Sporting Club Al Masry Sporting Club

vs

 
00:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Pisek Pisek

1 - 2

Viktoria Plzen B Viktoria Plzen B
H1: 1-1
 
00:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Haecken Haecken

2 - 1

Fredrikstad Fredrikstad
H1: 1-0
 
00:20 - 27/01 Câu lạc bộ
SV Pachern SV Pachern

1 - 4

TUS Heiligenkreuz TUS Heiligenkreuz
H1: 1-4
 
01:30 - 27/01 Câu lạc bộ
SpVg Schonnebeck SpVg Schonnebeck

4 - 4

DJK Arminia Klosterhardt DJK Arminia Klosterhardt
H1: 3-1
 
02:30 - 27/01 Câu lạc bộ
Always Ready Always Ready

3 - 0

Vaca Diez Vaca Diez
H1: 3-0
 
14:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Spartak Moscow Spartak Moscow

vs

Botev Plovdiv Botev Plovdiv
 
15:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Partizan Beograd Partizan Beograd

vs

AC Horsens AC Horsens
 
15:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Crvena Zvezda Crvena Zvezda

vs

Austria Lustenau Austria Lustenau
 
17:00 - 27/01 Câu lạc bộ
 
17:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Arka Gdynia Arka Gdynia

vs

 
17:30 - 27/01 Câu lạc bộ
Hamarkameratene Hamarkameratene

vs

KFUM Oslo KFUM Oslo
 
18:00 - 27/01 Câu lạc bộ
CSKA Moscow CSKA Moscow

vs

Partizan Beograd Partizan Beograd
 
18:00 - 27/01 Câu lạc bộ
NK Bravo NK Bravo

vs

TSV Hartberg TSV Hartberg
 
18:30 - 27/01 Câu lạc bộ
Randers FC Randers FC

vs

SoenderjyskE SoenderjyskE
 
19:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Vaalerenga Vaalerenga

vs

Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
 
19:00 - 27/01 Câu lạc bộ
LASK LASK

vs

Wisla Krakow Wisla Krakow
 
19:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Domzale Domzale

vs

Aluminij Aluminij
 
19:00 - 27/01 Câu lạc bộ

vs

Ruzomberok Ruzomberok
 
20:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Broendby IF Broendby IF

vs

Elfsborg Elfsborg
 
20:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Brommapojkarna Brommapojkarna

vs

Sirius Sirius
 
20:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Lillestroem Lillestroem

vs

Sandefjord Sandefjord
 
21:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Austria Wien Austria Wien

vs

 
21:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Malmo FF Malmo FF

vs

FC Nordsjaelland FC Nordsjaelland
 
21:00 - 27/01 Câu lạc bộ
Dundalk Dundalk

vs

Cork City Cork City
 
21:30 - 27/01 Câu lạc bộ
 
01:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Sandnes Sandnes

vs

Viking Viking
 
18:00 - 28/01 Câu lạc bộ
IFK Gothenburg IFK Gothenburg

vs

Halmstads BK Halmstads BK
 
18:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv

vs

Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod
 
18:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Lyngby Lyngby

vs

Hilleroed Hilleroed
 
18:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Krylya Sovetov Samara Krylya Sovetov Samara

vs

SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
 
19:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Kjelsaas Kjelsaas

vs

Stabaek Stabaek
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Vaernamo Vaernamo

vs

Landskrona BoIS Landskrona BoIS
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Seattle Sounders FC Seattle Sounders FC

vs

Wolfsberger AC Wolfsberger AC
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
AFC Eskilstuna AFC Eskilstuna

vs

Djurgaarden Djurgaarden
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Molde Molde

vs

Traeff Traeff
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Oern-Horten Oern-Horten

vs

Sandefjord Sandefjord
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
WSG Tirol WSG Tirol

vs

Kufstein Kufstein
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Maribor Maribor

vs

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
 
20:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Helsingborg Helsingborg

vs

Mjaellby Mjaellby
 
20:30 - 28/01 Câu lạc bộ
SV Ried SV Ried

vs

SKN St. Poelten SKN St. Poelten
 
21:00 - 28/01 Câu lạc bộ

vs

Slovan Bratislava Slovan Bratislava
 
22:00 - 28/01 Câu lạc bộ
Seattle Sounders FC Seattle Sounders FC

vs

Hammarby IF Hammarby IF
 
21:00 - 27/01 1
Jamshedpur Jamshedpur

vs

Mumbai City FC Mumbai City FC
 
19:00 - 28/01 1
Bengaluru FC Bengaluru FC

vs

Chennaiyin FC Chennaiyin FC
 
21:00 - 28/01 1
ATK Mohun Bagan FC ATK Mohun Bagan FC

vs

Odisha FC Odisha FC
 
18:00 - 27/01 14
Punjab FC Punjab FC

vs

Real Kashmir Real Kashmir
 
15:30 - 28/01 14
Rajasthan United Rajasthan United

vs

TRAU TRAU
 
04:30 - 28/01 2
Atletico Nublense Atletico Nublense

vs

Magallanes Magallanes
 
07:00 - 28/01 2
Union La Calera Union La Calera

vs

Everton CD Everton CD
 
22:00 - 28/01 2
Coquimbo Unido Coquimbo Unido

vs

Palestino Palestino
 
15:00 - 28/01 21
Persita Tangerang Persita Tangerang

vs

Persis Solo Persis Solo
 
16:00 - 28/01 21
Bhayangkara FC Bhayangkara FC

vs

Dewa United Dewa United
 
18:00 - 27/01 10
Tishreen Tishreen

vs

Al-Jazira Al-Jazira
 
18:00 - 27/01 10
Al-Futowa Al-Futowa

vs

Al-Wathbah Al-Wathbah
 
18:00 - 27/01 10
Al-Ittihad Al-Ittihad

vs

Al-Majd Al-Majd
 
18:00 - 27/01 10
Al-Karamah Al-Karamah

vs

Jableh SC Jableh SC
 
18:00 - 27/01 19
Al-Jazira Al-Jazira

vs

Al-Majd Al-Majd

Hoãn

 
18:00 - 27/01 19
Al-Taleiah Al-Taleiah

vs

Al-Futowa Al-Futowa

Hoãn

 
18:00 - 27/01 19
Al-Wahda Al-Wahda

vs

Al-Karamah Al-Karamah

Hoãn

 
18:00 - 27/01 19
Al-Wathbah Al-Wathbah

vs

Al-Ittihad Al-Ittihad

Hoãn

 
18:00 - 27/01 19
Hutteen Hutteen

vs

Al-Jaish Al-Jaish

Hoãn

 
18:00 - 27/01 19
Jableh SC Jableh SC

vs

Tishreen Tishreen

Hoãn

 
18:00 - 28/01 10
Al-Jaish Al-Jaish

vs

Al-Taleiah Al-Taleiah
 
23:00 - 27/01 19
 
21:00 - 28/01 19

vs

Rijeka Rijeka
 
23:10 - 28/01 19

vs

NK Lokomotiva NK Lokomotiva
 
10:05 - 27/01 4
Atlas Atlas

2 - 2

Club Santos Laguna Club Santos Laguna
H1: 0-1
 
08:05 - 28/01 4
Puebla Puebla

vs

Monterrey Monterrey
 
10:05 - 28/01 4
Tijuana Tijuana

vs

Pumas Pumas
 
08:00 - 27/01 4
Atlético Morelia Atlético Morelia

1 - 0

Venados FC Venados FC
H1: 0-0
 
06:05 - 28/01 4
Pumas Tabasco Pumas Tabasco

vs

CD Tepatitlan de Morelos CD Tepatitlan de Morelos
 
22:00 - 27/01 18
Al Taee Al Taee

vs

Al Shabab Al Shabab
 
00:30 - 28/01 9
Al-Wehda Al-Wehda

vs

Al Fateh FC Al Fateh FC
 
19:35 - 27/01
Hajer FC Al-Hasa Hajer FC Al-Hasa

vs

Al Arabi Al Arabi
 
19:40 - 27/01
Al-Faisaly Al-Faisaly

vs

Al-Riyadh Al-Riyadh
 
19:45 - 27/01
AL Khlood AL Khlood

vs

Al Ain Al Ain
 
19:55 - 27/01
Najran SC Najran SC

vs

Ohud Medina Ohud Medina
 
22:55 - 27/01
Jeddah Jeddah

vs

Al Hazm Al Hazm
 
19:20 - 28/01
AL Sahel SC AL Sahel SC

vs

Al Jabalain Al Jabalain
 
19:45 - 28/01
Al-Qaisumah Al-Qaisumah

vs

Al Ahli Al Ahli
 
19:55 - 28/01
Al Akhdoud Al Akhdoud

vs

Al Qadasiya Al Qadasiya
 
19:55 - 28/01
AL Orouba SC AL Orouba SC

vs

Al Shoalah Al Shoalah
 
00:00 - 28/01 21
Apollon Limassol Apollon Limassol

vs

 
22:00 - 28/01 21
Larnaca Larnaca

vs

APOEL Nicosia APOEL Nicosia
 
07:00 - 28/01 Lượt đi
Binacional Binacional

vs

Asociacion Deportiva Tarma Asociacion Deportiva Tarma

Hoãn

 
21:00 - 28/01 17
Bohemians 1905 Bohemians 1905

vs

Teplice Teplice
 
21:00 - 28/01 17

vs

Hradec Kralove Hradec Kralove
 
21:00 - 28/01 17
Slovacko Slovacko

vs

SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice
 
02:15 - 28/01 19
FC Vaduz FC Vaduz

vs

Wil Wil
 
20:30 - 28/01 17
Kisvarda Master Good FC Kisvarda Master Good FC

vs

Paksi SE Paksi SE
 
23:00 - 28/01 17
Debrecen Debrecen

vs

Zalaegerszegi Zalaegerszegi
 
01:00 - 28/01 23
Universitatea Cluj Universitatea Cluj

vs

FC Rapid 1923 FC Rapid 1923
 
19:30 - 28/01 23
UTA Arad UTA Arad

vs

CS Mioveni CS Mioveni
 
22:00 - 28/01 23
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti

vs

Chindia Targoviste Chindia Targoviste
 
00:00 - 28/01 18
 
02:30 - 28/01 18
Stal Mielec Stal Mielec

vs

Lech Poznan Lech Poznan
 
21:00 - 28/01 18
Warta Poznan Warta Poznan

vs

Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
 
23:30 - 28/01 18

vs

Pogon Szczecin Pogon Szczecin
 
00:30 - 27/01 TK
Panathinaikos Panathinaikos

1 - 1

H1: 1-0 |Tổng TS: 1-3
 
21:00 - 28/01 17
SS Pennarossa SS Pennarossa

vs

S.S. Murata S.S. Murata
 
21:00 - 28/01 17
Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano

vs

Cailungo Cailungo
 
21:00 - 28/01 17
Cosmos Cosmos

vs

San Giovanni San Giovanni
 
21:00 - 28/01 17
Domagnano Domagnano

vs

Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Nhận định bóng đá

Xem thêm

Trực tiếp bóng đá

Xem thêm
top-arrow