Thứ Sáu, 02/12/2022Mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

LTĐ bóng đá hôm nay, ngày mai

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra
02:00 - 02/12 Bảng E
VTV2
VTV3, VTV Cần Thơ
02:00 - 02/12 Bảng E
VTV3, VTV Cần Thơ
22:00 - 02/12 Bảng H
VTV5
VTV2, VTV Cần Thơ
22:00 - 02/12 Bảng H
VTV2, VTV Cần Thơ
VTV3, VTV Cần Thơ
02:00 - 03/12 Bảng G
VTV3, VTV Cần Thơ
VTV2
02:00 - 03/12 Bảng G
VTV2
22:00 - 03/12 1/8
 
19:30 - 03/12 9
Sunderland Sunderland

vs

Millwall Millwall
 
20:00 - 03/12 15

vs

Ternana Ternana
 
03:30 - 03/12 18
 
22:15 - 03/12 18
Real Zaragoza Real Zaragoza

vs

UD Ibiza UD Ibiza
 
02:00 - 03/12 16
Standard Liege U23 Standard Liege U23

vs

 
02:00 - 03/12 16
Anderlecht U23 Anderlecht U23

vs

Genk U23 Genk U23
 
22:00 - 03/12 16
 
22:00 - 03/12 17
Inverness CT Inverness CT

vs

Dundee FC Dundee FC
 
22:00 - 03/12 17
Queen's Park Queen's Park

vs

Hamilton Academical Hamilton Academical
 
22:00 - 03/12 17
Arbroath Arbroath

vs

Greenock Morton Greenock Morton
 
22:00 - 03/12 17
Ayr United Ayr United

vs

Raith Rovers Raith Rovers
 
22:00 - 03/12 17
Cove Rangers Cove Rangers

vs

Partick Thistle Partick Thistle
 
00:00 - 03/12 16
Eyupspor Eyupspor

vs

Tuzlaspor Tuzlaspor
 
17:30 - 03/12 16
Belediyesi Bodrumspor Belediyesi Bodrumspor

vs

Genclerbirligi Genclerbirligi
 
17:30 - 03/12 16
Bandirmaspor Bandirmaspor

vs

Altinordu Altinordu
 
20:00 - 03/12 16
Samsunspor Samsunspor

vs

Denizlispor Denizlispor
 
23:00 - 03/12 16
Sakaryaspor Sakaryaspor

vs

Erzurum BB Erzurum BB
 
00:00 - 02/12 5
El Zamalek El Zamalek

2 - 2

Al Masry Sporting Club Al Masry Sporting Club
H1: 1-1
 
19:45 - 02/12 5
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab

vs

Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra
 
19:45 - 02/12 5
Ismaily SC Ismaily SC

vs

Smouha SC Smouha SC
 
00:00 - 03/12 5

vs

El Geish El Geish
 
20:00 - 02/12 Câu lạc bộ

vs

AC Horsens AC Horsens
 
21:00 - 02/12 Câu lạc bộ

vs

Hannover 96 Hannover 96
 
21:00 - 02/12 Câu lạc bộ
SKN St. Poelten SKN St. Poelten

vs

TSV Hartberg TSV Hartberg
 
19:30 - 03/12 Câu lạc bộ
 
16:00 - 02/12 19
PSIS Semarang PSIS Semarang

vs

Arema FC Arema FC

Hoãn

 
18:15 - 02/12 19
Borneo FC Borneo FC

vs

Barito Putera Barito Putera

Hoãn

 
20:30 - 02/12 19
Bali United Bali United

vs

PSM Makassar PSM Makassar

Hoãn

 
16:00 - 03/12 19
PSS Sleman PSS Sleman

vs

RANS Nusantara RANS Nusantara

Hoãn

 
18:15 - 03/12 19
Bhayangkara FC Bhayangkara FC

vs

Persik Kediri Persik Kediri

Hoãn

 
18:00 - 02/12 1
Al-Futowa Al-Futowa

vs

Tishreen Tishreen
 
18:00 - 02/12 10
Al-Futowa Al-Futowa

vs

Al-Wathbah Al-Wathbah

Hoãn

 
18:00 - 02/12 10
Al-Ittihad Al-Ittihad

vs

Al-Majd Al-Majd

Hoãn

 
18:00 - 02/12 10
Al-Jaish Al-Jaish

vs

Al-Taleiah Al-Taleiah

Hoãn

 
18:00 - 02/12 10
Al-Karamah Al-Karamah

vs

Jableh SC Jableh SC

Hoãn

 
18:00 - 02/12 10
Al-Wahda Al-Wahda

vs

Hutteen Hutteen

Hoãn

 
18:00 - 02/12 10
Tishreen Tishreen

vs

Al-Jazira Al-Jazira

Hoãn

 
18:00 - 02/12 11
Al-Jazira Al-Jazira

vs

Al-Karamah Al-Karamah

Hoãn

 
18:00 - 02/12 11
Al-Majd Al-Majd

vs

Al-Futowa Al-Futowa

Hoãn

 
18:00 - 02/12 11
Al-Taleiah Al-Taleiah

vs

Hutteen Hutteen

Hoãn

 
18:00 - 02/12 11
Al-Wathbah Al-Wathbah

vs

Al-Jaish Al-Jaish

Hoãn

 
18:00 - 02/12 11
Jableh SC Jableh SC

vs

Al-Wahda Al-Wahda

Hoãn

 
18:00 - 02/12 11
Tishreen Tishreen

vs

Al-Ittihad Al-Ittihad

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Meizhou Hakka Meizhou Hakka

vs

Changchun Yatai Changchun Yatai

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Shanghai Port Shanghai Port

vs

Shandong Taishan Shandong Taishan

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua

vs

Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Wuhan Yangtze River Wuhan Yangtze River

vs

Dalian Pro Dalian Pro

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Zhejiang Professional Zhejiang Professional

vs

Tianjin Jinmen Tiger Tianjin Jinmen Tiger

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Chengdu Rongcheng Chengdu Rongcheng

vs

Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Guangzhou Guangzhou

vs

Beijing Guoan Beijing Guoan

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Hebei Hebei

vs

Guangzhou City Guangzhou City

Hoãn

 
18:30 - 03/12 32
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen

vs

Shenzhen FC Shenzhen FC

Hoãn

 
13:30 - 02/12 33
Nanjing City Nanjing City

vs

Shanghai Jiading Shanghai Jiading
 
13:30 - 02/12 33
Nantong Zhiyun FC Nantong Zhiyun FC

vs

Heilongjiang Ice City FC Heilongjiang Ice City FC
 
13:30 - 02/12 33
Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu

vs

Shaanxi Changan Shaanxi Changan
 
15:00 - 02/12 33
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu

vs

Beijing BG Beijing BG
 
15:00 - 02/12 33
Zibo Sunday Zibo Sunday

vs

Jiangxi Beidamen Jiangxi Beidamen
 
15:00 - 02/12 33
Qingdao Hainiu Qingdao Hainiu

vs

Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
 
15:00 - 02/12 33
Qingdao Youth Island Qingdao Youth Island

vs

Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan
 
15:00 - 02/12 33
Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun

vs

Beijing Technology Beijing Technology
 
15:00 - 02/12 33
Kunshan FC Kunshan FC

vs

Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
 
17:30 - 02/12 1/8
Beroe Beroe

vs

CSKA 1948 CSKA 1948
 
17:00 - 03/12 1/8
Slavia Sofia Slavia Sofia

vs

Botev Plovdiv Botev Plovdiv
 
20:00 - 03/12 1/8
Cherno More Varna Cherno More Varna

vs

Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
 
17:00 - 03/12 20

vs

Lernayin A. Lernayin A.
 
17:00 - 03/12 20
Van Van

vs

BKMA BKMA
 
17:00 - 02/12 18
FC Mika FC Mika

vs

 
17:00 - 02/12 18

vs

FC BKMA Vagharshapat 2 FC BKMA Vagharshapat 2
 
02:45 - 03/12 16
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton

vs

Connah's Quay Connah's Quay
 
02:45 - 03/12 16
 
02:45 - 03/12 16
 
02:45 - 03/12 16
Pontypridd Town Pontypridd Town

vs

 
16:30 - 03/12 36
Dinamo Batumi Dinamo Batumi

vs

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
 
16:30 - 03/12 36
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

vs

FC Gagra FC Gagra
 
16:30 - 03/12 36
Saburtalo Saburtalo

vs

FC Telavi FC Telavi
 
16:30 - 03/12 36
Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi

vs

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi
 
19:00 - 03/12 36
Dila Gori Dila Gori

vs

FC Samgurali Tskhaltubo FC Samgurali Tskhaltubo
 
16:30 - 02/12 32
Merani Merani

vs

Samtredia Samtredia
 
16:30 - 02/12 32
 
16:30 - 02/12 32
FC Shukura Kobuleti FC Shukura Kobuleti

vs

 
18:00 - 02/12 36
FC Shevardeni 1906 FC Shevardeni 1906

vs

Samtredia Samtredia

Tạm dừng

 
18:00 - 02/12 36

vs

FC Zugdidi FC Zugdidi

Tạm dừng

 
19:00 - 03/12 19
Diosgyori VTK Diosgyori VTK

vs

Haladas Haladas
 
00:00 - 02/12
Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

0 - 0

NK Celje NK Celje
H1: 0-0
 
00:00 - 02/12 6
Botosani Botosani

2 - 3

FC FCSB FC FCSB
H1: 1-2
 
20:30 - 02/12 19
UTA Arad UTA Arad

vs

Sepsi OSK Sepsi OSK
 
00:00 - 03/12 19
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti

vs

Universitatea Cluj Universitatea Cluj
 
20:30 - 03/12 19
FC Voluntari FC Voluntari

vs

Hermannstadt Hermannstadt
 
18:00 - 02/12 16
Concordia Chiajna Concordia Chiajna

vs

FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
 
16:00 - 03/12 16
ASU Politehnica Timisoara ASU Politehnica Timisoara

vs

Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
 
16:00 - 03/12 16
Comunal Selimbar Comunal Selimbar

vs

CSC Dumbravita CSC Dumbravita
 
16:00 - 03/12 16
FC Unirea Dej FC Unirea Dej

vs

FCM Baia Mare FCM Baia Mare
 
16:00 - 03/12 16
Otelul Galati Otelul Galati

vs

FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti
 
16:00 - 03/12 16
Progresul Spartac Progresul Spartac

vs

CSM Slatina CSM Slatina
 
16:00 - 03/12 16
Unirea Constanta Unirea Constanta

vs

CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
 
16:00 - 03/12 16
Viitorul Pandurii Targu Jiu Viitorul Pandurii Targu Jiu

vs

Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
 
18:15 - 03/12 16
FC Brasov FC Brasov

vs

Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
 
21:00 - 03/12 11
Cailungo Cailungo

vs

S.S. Murata S.S. Murata
 
21:00 - 03/12 11
Domagnano Domagnano

vs

SP Libertas SP Libertas
 
21:00 - 03/12 11
La Fiorita Montegiardino La Fiorita Montegiardino

vs

Faetano Faetano
 
21:00 - 03/12 11
Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva

vs

Cosmos Cosmos
 
19:00 - 03/12 18
Jezero Jezero

vs

Decic Tuzi Decic Tuzi
 
19:00 - 03/12 18
Mornar Mornar

vs

Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica
 
19:00 - 03/12 18
Petrovac Petrovac

vs

FK Iskra FK Iskra
 
19:00 - 03/12 18
Jedinstvo BP Jedinstvo BP

vs

Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja
 
19:30 - 03/12 18
FK Arsenal Tivat FK Arsenal Tivat

vs

Sutjeska Sutjeska
 
00:00 - 03/12 16
FK Neftchi FK Neftchi

vs

Qarabag Futbol Klubu Qarabag Futbol Klubu
 
17:30 - 03/12 16
FK Qabala FK Qabala

vs

Sabail FK Sabail FK
H1: 0-0
 
20:00 - 03/12 16
Sabah FK Sabah FK

vs

Shamakhi FK Shamakhi FK
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Nhận định bóng đá

Xem thêm

Trực tiếp bóng đá

Xem thêm
top-arrow